Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền thổ cư hoàn công, hẻm 162 Phạm Ngũ Lão, Cái Khế, Cần Thơ

Ngày đăng: 05/09/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nền tặng nhà cấp 4, có hoàn công, số nhà 162/36B hẻm 162 Phạm Ngũ Lão, cách đầu hẻm 150m, phường Cái Khế, thành phố Cần Thơ.
Diện tích: 5.3m x 7.4m, nở hậu 5.56m, tổng diện tích 40.5m2.
Lộ giới 3m.
Hướng Đông Bắc.
Pháp lý: sổ hồng thổ cư hoàn công.
Khu dân cư đông đúc, an ninh, thích hợp mua để ở hoặc cho thuê.
Giá 1.49 tỷ (thương lượng).
Liên hệ 0919114847.
Xem thêm

Liên hệ:

091 911 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Chiều sâu 7,4m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

39.22 m²
37,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền thổ cư hoàn công, hẻm 162 Phạm Ngũ Lão, Cái Khế, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.