Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Cần Thơ 210m2, full thổ cư, 8 phòng trọ, hẻm xe hơi, giá chỉ 7 tỷ

Ngày đăng: 19/08/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại hẻm 49 Trần Hoàng Na, Cần Thơ!
Diện tích: 6m x 35m (210m2) vuông vức, đẹp như hoa hậu.
Đất full thổ cư 100%, tha hồ xây dựng cơ ngơi.
Tường rào bao quanh kiên cố, an tâm tuyệt đối.
Hiện đang có 8 căn trọ cho thuê, sinh lời đều đặn.
Hướng Đông Bắc đón tài lộc, lộ 4m, lề 2m rộng rãi.
Vị trí đắc địa: từ đầu hẻm 49 Trần Hoàng Na chạy cuối đường rẻ trái 50m là tới, hẻm thông ra 104 Tầm Vu và hẻm 483 đường 30/4.
Đường ô tô tới tận nền, quá tiện lợi.
Giá chỉ 7 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay Thống qua số điện thoại 0904130072 để xem nền và đàm phán chính chủ. Nhanh tay kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

090 413 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 35m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

7 tỷ

210 m²
33,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Cần Thơ 210m2, full thổ cư, 8 phòng trọ, hẻm xe hơi, giá chỉ 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.