Tin đăng đã hết hạn.

bán đất mặt tiền đường tầm vu, ninh kiều cần thơ, ngang trên 8.7m, diện tích đất 496m2, giá 19 Tỷ

Ngày đăng: 03/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

bán đất mặt tiền đường tầm vu, phường tân an, thành phố cần thơ diện tích đất ngang: 8.7m x 56m = 496m2 ( nở hậu 10.8m ) đất thổ cư 175m. Hướng đông nam, rất mát, đấT sạch.. Lộ giới nâng cấp dự mở 25m, mặt tiền nhìn xuống view sông , cần thơ.. vị trí đầy tiềm năng đầu tư dài hạn, rất thuận tiện để kinh doanh. gần chợ, trường học, bến xe mới hồng loan,. cầu trần hoàng na, cầu hưng lợi giá bán: 19 Tỷ Liên hệ Việt Anh Nhận ký gửi bán hoặc cho thuê nhà đất cần thơ, dịch vụ giấy tờ

Xem thêm

Liên hệ:

093 947 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

19 tỷ

496 m²
38,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tầm Vu, P. Tân An, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
0

0939477342

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán đất mặt tiền đường tầm vu, ninh kiều cần thơ, ngang trên 8.7m, diện tích đất 496m2, giá 19 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.