Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất góc 2 mặt tiền đường ngô gia tự - bà triệu , ngay bến ninh kiều cần

Ngày đăng: 02/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 21m x 28m = 643,5 m2 ( nở hậu 23,31m ) - Pháp lý: Thổ cư 100% - Hướng: Tây Nam - Tây Bắc - Lộ giới : 20m - Giá bán: 160 tỷ ( TL ) Vị trí: khu đất vàng ngay Bến Ninh Kiều, thuận lợi kinh doanh, nhà hàng, quán bar.... Liên hệ : 0941165165

Xem thêm

Liên hệ:

094 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

160 tỷ

643.5 m²
248,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất góc 2 mặt tiền đường ngô gia tự - bà triệu , ngay bến ninh kiều cần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.