Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Lê Lợi, gần trung tâm thương mại Cái Khế, Công Viên Sông Hậu Cần Thơ

Ngày đăng: 02/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

GIÁ: 45 TỶ
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ LỢI, P CÁI KHẾ, NINH KIỀU,( ĐỐI DIỆN SÂN VÂN ĐỘNG CẦN THƠ ) GẦN KS MƯỜI THANH,NHÀ HÀNG BIỂN ĐÔNG, KARAOKE PARADIS.. ( Đang có hđ thuê gần 90 Triệu/tháng )
Diện tích: 12 x 40 = 480m2 ( 473 thổ cư + 7.4 cây lâu năm )
Toạ lạc tại trung tâm P Cái Khế khu vực tập trung dân cư đông đúc, vui chơi giải trí nhộn
Thuận lợi xây khách sạn, nhà hàng, bar, vũ trường,..
Liên hệ + Zalo: 0948.40.88.84 Hiển

Xem thêm

Liên hệ:

094 840 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

45 tỷ

480 m²
93,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Lê Lợi, gần trung tâm thương mại Cái Khế, Công Viên Sông Hậu Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.