Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ với giá cực kỳ hấp dẫn so với khu vực xung quanh

Ngày đăng: 28/03/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nền phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ với giá cực kỳ hấp dẫn so với khu vực xung quanh.
Diện tích 4m x 19m = 76m2, đất ở đô thị (ODT), đã có cấp phép xây dựng 9 tầng.
Đường rộng 3m, xe tải nhỏ có thể đến tận nhà, rất thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.
Giá chỉ 1,5 tỷ (có thể thương lượng).
Liên hệ ngay số điện thoại 0393144978 (zalo) để biết thêm chi tiết và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

039 314 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 19m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

76 m²
19,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. An Khánh, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
HT

Hungbds Hungbds Cần Thơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ với giá cực kỳ hấp dẫn so với khu vực xung quanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.