Tin đăng đã hết hạn.

Bán 5479m2 mặt tiền Trần Văn Giàu (Cồn Khương), Cái Khế, Ninh Kiều, Tp Cần Thơ

Ngày đăng: 16/01/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 5479m2 mặt tiền Trần Văn Giàu, Cái Khế, Ninh Kiều, TP Cần Thơ
Diện tích: 42m x 81m ~ 5479m2 ( có sẵn 300m2 ODT)
Hướng: Đông Bắc
Lộ: 18,5m
Pháp lý: sổ hồng - Đất chuyên Dùng CDG
Vị trí: bán kính 1km đầy đủ tiện ích.
Giá bán: 130 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

070 677 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4.225m

Vị trí bản đồ

130 tỷ

5.479 m²
23,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 5479m2 mặt tiền Trần Văn Giàu (Cồn Khương), Cái Khế, Ninh Kiều, Tp Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.