Tin đăng đã hết hạn.

Cặp góc 7,9 tỷ tuyệt đẹp - ĐS3 & ĐS5 - khu đại học Y Dược Cần Thơ

Ngày đăng: 24/09/2024

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cặp góc tuyệt đẹp - ĐS3 & ĐS5 - khu đại học Y Dược Cần Thơ.

- Diện tích: 10 x 16 = 136,5m².
- Sổ đỏ - xây nhà ngay.
- Lộ: 19m & 13m.
- Hướng: Tây Bắc - Tây Nam.

Giá bán: 7,9 tỷ.
Liên hệ: 0899 445 *** Quân.
Xem thêm

Liên hệ:

089 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

136.5 m²
57,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp góc 7,9 tỷ tuyệt đẹp - ĐS3 & ĐS5 - khu đại học Y Dược Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.