Bán đất mặt tiền đầm nại view biển đẹp, 2 mặt tiền, tiềm năng kinh doanhoanh

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu TĐC A8 Đầm Nại, P. Ninh Chử, Khánh Hòa Diện tích: 301,49m² ODT Ngang 5m, nở hậu đẹp Lợi thế nổi bật: 2 mặt tiền trước và sau thông thoáng, cực kỳ phù hợp thiết kế khách sạn, nhà hàng, homestay hoặc villa nghỉ dưỡng. View biển Đầm Nại thơ mộng, ngắm bình minh & hoàng hôn cực đẹp. Vị trí đắc địa: Kế bên khách sạn Mimosa Gần cảng & chợ hải sản lớn nhất khu du lịch Cách bãi tắm chỉ 1 phút Trung tâm đón lượng khách du lịch Ninh Chữ đông mỗi năm Giá tốt cho nhà đầu tư: 7 tỷ 700 thương lượng cho khách thiện chí Liên hệ : 0945266268

Xem thêm

Liên hệ:

094 526 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

301.49 m²
25,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Khánh Hải, H. Ninh Hải, T. Ninh Thuận
DB

Dương Minh Huy Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đầm nại view biển đẹp, 2 mặt tiền, tiềm năng kinh doanhoanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.