Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Ninh Hải, vừa ở vừa chill, cách biển chỉ 500m, giá mềm như bún

Ngày đăng: 29/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất ở Ninh Hải đây rồi, diện tích 109.4m2, thổ cư đô thị, lại còn có nhà cấp 4 trên đất nữa chứ!
Vị trí thì khỏi bàn, cách biển chỉ 500m, tha hồ tắm biển, ngắm bình minh. Gần ngay khách sạn Sài Gòn Ninh Chữ, đường ô tô 5m, đi lại thuận tiện.
Giá chỉ 1.8 tỷ, bớt lộc cho ai thiện chí.
Liên hệ ngay 0778284388 để xem đất và chốt kèo nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

077 828 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

109.4 m²
16,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Ninh Hải, T. Ninh Thuận
TK

Thanh Khiết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Ninh Hải, vừa ở vừa chill, cách biển chỉ 500m, giá mềm như bún - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.