Tin đăng đã hết hạn.

Đất VIP mặt đường Yên Ninh - Ninh Chử giá rẻ chỉ còn 1 lô duy nhất 98m2 full thổ cư

Ngày đăng: 29/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất mặt tiền đường yên ninh. Đc: Khu phố Khánh Giang - phường Ninh Chử - Nam Khánh Hoà (Ninh Thuận cũ). Vị trí cực đẹp tiềm năng sinh lời cao. Diện tích: 98m2 (thổ cư ODT). Ngang mặt tiền: 5m. Đường nhựa trước nhà rộng 20m giao thông thuận tiện. Tiện ích xung quanh: Cách biển chỉ 1 phút đi bộ, sát bên cầu Tri Thủy view biển núi tàu thơ mộng. Gần chợ hải sản lớn nhất Ninh Thuận. Gần Đại học Nông Lâm, Cao đẳng Sư phạm, dân cư đông đúc, sầm uất. Phù hợp để xây nhà nghỉ, quán ăn uống, hoặc đầu tư sinh lời. Giá tốt cần bán gấp để xoay vốn kinh doanh. Giá: 2 tỷ 999 có thương lượng nhẹ. Sđt: 0945266268

Xem thêm

Liên hệ:

094 526 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3 tỷ

98 m²
30,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Yên Ninh, Tt. Khánh Hải, H. Ninh Hải, T. Ninh Thuận
DB

Dương Minh Huy Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất VIP mặt đường Yên Ninh - Ninh Chử giá rẻ chỉ còn 1 lô duy nhất 98m2 full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.