Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất giá tốt gần khu du lịch hòn đỏ ninh thuận | diện tích 115m giá chỉ 1 tỷ 450 triệu

Ngày đăng: 17/07/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm lô đất vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng, tiềm năng tăng giá mạnh tại Ninh Thuận? Đừng bỏ qua cơ hội sở hữu lô đất cực hiếm dưới khu du lịch Hòn Đỏ điểm đến hút khách bậc nhất tại khu vực! Vị trí: Gần Khu Du Lịch Hòn Đỏ, xã Thanh Hải, TP. Phan Rang Tháp Chàm, Ninh Thuận Diện tích: 115m² (Ngang chuẩn, vuông vức, dễ xây dựng) Pháp lý: Sổ riêng sang tên công chứng ngay Giá bán: Chỉ 1 tỷ 450 triệu giá mềm nhất khu vực! Tiềm năng sinh lời cao: Khu vực đang phát triển mạnh về du lịch, nghỉ dưỡng Gần biển, khí hậu mát mẻ, thích hợp xây homestay, nhà vườn hoặc nghỉ dưỡng cuối tuần Cơ sở hạ tầng đang hoàn thiện từng ngày Lô đất nằm gần các tiện ích như: đường lớn, điện nước đầy đủ, khu dân cư hiện hữu, chỉ vài phút là ra tới biển

Xem thêm

Liên hệ:

089 970 ****

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

115 m²
12,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Ninh Hải, T. Ninh Thuận
0

0899705631

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất giá tốt gần khu du lịch hòn đỏ ninh thuận | diện tích 115m giá chỉ 1 tỷ 450 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.