Tin đăng đã hết hạn.

Đất vịnh Vĩnh Hy đẹp top Việt Nam, đất thổ cư tấp nập du lịch mỗi ngày du khách

Ngày đăng: 16/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vĩnh Hy - Cạnh KS Châu Gia - Resort Vĩnh Hy. Chào bán 293m2 thổ cư cạnh ngay cầu Vĩnh Hy rẽ vào 100 mét. Mặt tiền đường hiện hữu, full ODT giá trị bền vững, cạnh bên có các khách sạn Châu Gia, Vĩnh Hy. Du lịch tấp nập mỗi ngày. Phù hợp cho kinh doanh hay nghỉ dưỡng tại nơi đây.

Xem thêm

Liên hệ:

091 361 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,77m

Vị trí bản đồ

14,65 tỷ

293 m²
50 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vịnh Vĩnh Hy đẹp top Việt Nam, đất thổ cư tấp nập du lịch mỗi ngày du khách - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.