Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 128m2 tại phường Ninh Sơn, mặt tiền 5m, giá nhỉnh 2 tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán lô đất diện tích 128m2, trong đó có 68m2 đất thổ cư, tại phường Ninh Sơn.
Đất có mặt tiền 5m, hướng Đông Bắc, đường rộng 3m, ô tô vào được.
Giá bán nhỉnh 2 tỷ, phù hợp cho các nhà đầu tư có nhu cầu sinh lời.
Liên hệ 0989736663 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 973 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 25,6m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2 tỷ

128 m²
15,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 128m2 tại phường Ninh Sơn, mặt tiền 5m, giá nhỉnh 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.