Bán đất Sunflower 139,5m2 gần chợ, TTTM giá chỉ 1,25 tỷ, đầu tư ngay

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất liền kề Sunflower nhơn trạch gần chợ, TTTM, trường học giá chỉ 1 tỷ 250 triệu. Cần bán lô đất liền kề đẹp thuộc dự án Sunflower Nhơn Trạch, vị trí thuận tiện, nằm ngay khu dân cư hiện hữu, gần nhiều tiện ích lớn. Phù hợp mua xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Thông tin lô đất: Dự án: Sunflower Nhơn Trạch. Loại hình: Đất liền kề. Đường trước đất: 14m. Diện tích: 6m x 23,2m = 139,5m2. Vị trí: Sau đường Lê Hồng Phong. Giá bán: 1 tỷ 250 triệu. Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ưu điểm nổi bật: Đường rộng 14m, xe hơi di chuyển thoải mái. Gần chợ, trung tâm thương mại và trường học. Khu dân cư hiện hữu, nhiều nhà xây dựng đẹp. Diện tích lớn 139,5m² thích hợp xây nhà rộng rãi hoặc biệt thự mini. Vị trí đẹp, thuận tiện sinh sống lâu dài. Giá còn rất tốt so với mặt bằng khu vực Nhơn Trạch. Tiềm năng đầu tư: Khu vực phát triển mạnh nhờ hạ tầng giao thông đồng bộ. Kết nối thuận tiện về TP. HCM, sân bay Long Thành và cảng Phước An. Thích hợp giữ tài sản an toàn và đón đầu tăng giá trong tương lai. Giá bán chỉ: 1 tỷ 250 triệu. Liên hệ xem đất thực tế: Mr. Anh Dũng 0876088999Call/Zalo/SMS). Công ty: Thịnh Vượng Gia. Địa chỉ: LK1: 50 - 51 Lê Hồng Phong Nhơn Trạch Đồng Nai. Quý khách hàng có nhu cầu đầu tư hoặc ký gửi vui lòng liên hệ Thịnh Vượng Gia.

Xem thêm

Liên hệ:

087 608 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

139.5 m²
8,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
AD

Anh Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Sunflower 139,5m2 gần chợ, TTTM giá chỉ 1,25 tỷ, đầu tư ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.