Tin đăng đã hết hạn.

Cơ Hội Sở Hữu Đất Nền HUD 161m2 Mặt Tiền 7m, Đường 47m Ngay Chợ Tiện Ích

Ngày đăng: 03/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Đất Nền Khu Đô Thị Mới Long Thọ HUD Holdings Vị trí: Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai cách TP.HCM chỉ 15km. Thông tin lô đất: Diện tích: 164m (7x23m) Đường trước nhà: 47m Giá bán: 39 triệu/m Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư 100% Điểm Nhấn Lô Đất Mặt tiền rộng, dễ dàng xây dựng nhà ở, kinh doanh hoặc cho thuê. Sau lưng thoáng, không gian mở mát mẻ. Hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước viễn thông đồng bộ. Gần chợ dịch vụ, trường học, bệnh viện, ngân hàng, trung tâm thương mại. Nhiều công viên cây xanh, khu thể thao, tạo môi trường sống trong lành. Giới Thiệu Dự Án Chủ đầu tư: HUD Holdings Tập đoàn Phát Triển Nhà Và Đô Thị Việt Nam. Quy mô: 223,7 ha với 4.776 nền đất đa dạng: nhà liền kề, nhà vườn, biệt thự, chung cư cao tầng. Tiện ích: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên, bưu điện, trạm y tế. Liên hệ ngay: Nguyễn Hùng BĐS Nhơn Trạch Hotline: 0975419393

Xem thêm

Liên hệ:

097 541 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

164 m²
39,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị mới Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
NH

Nguyễn Văn Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ Hội Sở Hữu Đất Nền HUD 161m2 Mặt Tiền 7m, Đường 47m Ngay Chợ Tiện Ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.