Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai. Full thổ cư, dt 5mx17m, sang tên trong ngày, sổ đầy đủ

Ngày đăng: 29/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tại Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai với diện tích 86m2 (5m x 17m) full thổ cư. Giá bán hấp dẫn chỉ 1,2 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có. Khu vực phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0907353383 với Mr. Thuận. Nắm chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

86 m²
13,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Thương Mại Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
Lh

Liên hệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai. Full thổ cư, dt 5mx17m, sang tên trong ngày, sổ đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.