Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 2 mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh, xã Long Tân, huyện Nhơn Trạch, 6322m2, 260 tỷ TL

Ngày đăng: 17/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất hai mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh, xã Long Tân, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai. * Diện tích: 6322m2 đất trồng cây lâu năm. * Khu vực quy hoạch dân cư hiện hữu. * Vị trí cách cầu kết nối Vành Đai 3 chỉ 7 km, cách Sân Bay Long Thành 18km. * Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ, công chứng trong ngày. * Giá: 260 tỷ, thương lượng trực tiếp chủ. * LH: 0902998983 Lâm Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 299 ****

Vị trí bản đồ

260 tỷ

6.322 m²
41,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, X. Long Tân, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
LH

Lâm Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 2 mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh, xã Long Tân, huyện Nhơn Trạch, 6322m2, 260 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.