Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nền biệt thự phân khu Vạn Hạnh 451m2, giá 76 triệu/m2, trên Đảo Đại Phước

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất nền biệt thự phân khu Vạn Hạnh, thuộc đảo Đại Phước, gần sân golf. - Diện tích 451 m2. - Giá bán 76 triệu/m2. - Lô thường mặt tiền 20m, hướng bắc, gần phân khu Oasia của chủ đầu tư Swanbay chuẩn bị mở bán giá dự kiến từ 150 triệu/m2. Liên hệ chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

34,28 tỷ

451 m²
76,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đại Phước Lotus, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
HP

Hằng Đào Thị Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nền biệt thự phân khu Vạn Hạnh 451m2, giá 76 triệu/m2, trên Đảo Đại Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.