Tin đăng đã hết hạn.

Bán tài sản đấu giá: 1.020m2 (Đất ONT 489 m2, CLN: 531m2).Thửa đất số 267, 268, 269, 297, Tờ số 54.

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thửa đất nằm mặt tiền đường Hùng Vương, vị trí đẹp, cách giao lộ đường Hùng Vương giao với Vành Đai 3 khoảng 500m. Dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, thuận lợi kinh doanh buôn bán, tiềm năng phát triển cao.

Xem thêm

Liên hệ:

093 383 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

15,19 tỷ

1.020 m²
14,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, X. Vĩnh Thanh, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
H

Hiếu

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tài sản đấu giá: 1.020m2 (Đất ONT 489 m2, CLN: 531m2).Thửa đất số 267, 268, 269, 297, Tờ số 54. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.