Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường chợ Nhơn Trạch, kinh doanh ngay, giá tốt

Ngày đăng: 24/07/2025

6.9
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền đường chợ tại Nhơn Trạch, Đồng Nai với giá cực hấp dẫn! Diện tích rộng rãi 10m x 50m (500m2), 100m2 thổ cư, rất thích hợp để kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.
Vị trí đắc địa ngay mặt tiền đường chợ, thuận tiện kinh doanh buôn bán. Đất đã được bao tường xung quanh kiên cố.
Giá bán hấp dẫn chỉ 530 triệu, bao phí làm sổ. Liên hệ ngay 0902883190 để xem đất và nắm bắt cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 50m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

530 triệu

500 m²
1,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường chợ Nhơn Trạch, kinh doanh ngay, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.