Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hẻm xe tải đường Hùng Vương Xã Phước An, Huyên Nhơn Trạch, ngang 37m, cách đường lớn 500m

Ngày đăng: 23/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất hẻm xe tải đường Hùng Vương Xã Phước An, Huyên Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai. DT 3561m2, MT 37m chiều sâu gần 100m, đất bằng phẳng, cách mt đường 500m, đường thông nằm trong khu dân cư, sổ hồng riêng, gần cảng Phước An, đường cao TC Bến Lức Long Thành, di chuyển ra sân bay quốc tế Long Thành 15 phút chạy xe, tiện làm nhà vườn, đầu tư sinh lời cao, gia bán 7,5 tỷ, xin liên hệ coi đất: A Khẩn 0938119834

Xem thêm

Liên hệ:

093 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3.561 m²
2,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
DK

Dinh Khan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hẻm xe tải đường Hùng Vương Xã Phước An, Huyên Nhơn Trạch, ngang 37m, cách đường lớn 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.