Tin đăng đã hết hạn.

Đất Nhơn Trạch giá rẻ như cho, chốt nhanh kẻo lỡ

Ngày đăng: 14/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất Nhơn Trạch chính chủ cần bán gấp vì kẹt tiền ngân hàng, giá chỉ 380 triệu đồng.
Diện tích rộng rãi 250m2, full thổ cư, tha hồ xây biệt phủ hoặc trồng rau nuôi gà.
Điện nước có sẵn, chỉ việc xách vali đến và tận hưởng cuộc sống.
Đặc biệt, bác chủ còn bớt lộc cho ai nhanh tay chốt trong tháng này.
Liên hệ ngay 0906628352 để xem đất và thương lượng giá cả. Đừng bỏ lỡ cơ hội có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 662 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

380 triệu

250 m²
1,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Nhơn Trạch giá rẻ như cho, chốt nhanh kẻo lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.