Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất sổ hồng riêng 41.6m tại xã Đại Phước cách phà 4m giá chỉ 690tr:

Ngày đăng: 12/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT GIÁ TỐT Đại Phước NHƠN TRẠCH CÁCH PHÀ CÁT LÁI CHỈ 5KM Diện tích: 41.6m² Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay Hẻm xe hơi 4m tới tận đất, thuận tiện xây nhà ở, đầu tư hoặc kinh doanh nhỏ Vị trí: Xã Phú Đông, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, an ninh tốt Ưu điểm nổi bật: Cách phà Cát Lái chỉ 5km, kết nối nhanh về TP. Thủ Đức Hẻm bê tông trước đất rộng rãi 4.55m, xe hơi ra vào dễ dàng Chỉ trong bán kính 1km đã đầy đủ tiện ích: Chợ dân sinh, Trường học, UBND xã Phú Đông Xung quanh nhà cửa hiện hữu, dễ kết nối cộng đồng và tiện ích sinh hoạt Khu vực này là tâm điểm phát triển của Nhơn Trạch, hạ tầng đang hoàn thiện mạnh, giá trị bất động sản đang tăng trưởng nhanh từng ngày.

Xem thêm

Liên hệ:

086 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

690 triệu

41.6 m²
16,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất sổ hồng riêng 41.6m tại xã Đại Phước cách phà 4m giá chỉ 690tr: - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.