Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đường 12m nhà phố DA XDHN Nhơn Trạch. Kênh đầu tư lợi nhuận top 1 NT

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT NỀN GIÁ TỐT PHÁP LÝ RÕ RÀNG DỰ ÁN HUD, XDHN NHƠN TRẠCH CHỈ 1 TỶ 690 TRIỆU Bạn đang tìm mảnh đất an cư lạc nghiệp hay cơ hội đầu tư sinh lời bền vững tại trung tâm Nhơn Trạch? Đây là lựa chọn đáng giá không thể bỏ qua! Vị trí đẹp - Tiện ích ngay trước nhà: * Lô đất mặt tiền đường 12m, chỉ 1 sẹc đường 30m. * Đối diện sân bóng, vườn hoa, không gian sống lý tưởng. * Dân cư hiện hữu, hạ tầng đã hoàn chỉnh, điện âm nước máy. * Diện tích: 5m x 18,2m = 91m * Giá bán chỉ: 1 tỷ 690 triệu giá tốt hiếm có tại khu vực trung tâm Nhơn Trạch! Pháp lý an toàn: * Sổ đỏ (sổ hồng riêng) từng lô sang tên nhanh, công chứng ngay. * Chủ đầu tư: Tổng Công ty Xây Dựng Hà Nội đơn vị uy tín, dự án chuẩn quy hoạch. Tiềm năng tăng giá mạnh: * Gần sân bay Long Thành, cảng quốc tế Phước An, trung tâm khu công nghiệp 4.000ha. * Liền kề các trục đường huyết mạch: * Cao tốc Long Thành Dầu Giây * Cao tốc Bến Lức Long Thành * Vành đai 3 TP.HCM * Nhơn Trạch đang chuyển mình mạnh mẽ, thu hút vốn FDI, hạ tầng hoàn thiện từng ngày. Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% nhẹ gánh tài chính, linh hoạt dòng tiền! Phù hợp để ở, xây nhà trọ, cho thuê, đầu tư ngắn hạn dài hạn đều hiệu quả. THÔNG TIN LIÊN HỆ: Mr. Anh Dũng 0876088999Call/Zalo/SMS) Công ty Thịnh Vượng Gia Văn phòng giao dịch: * CN1: LK1 - 50 - 51 Lê Hồng Phong, Nhơn Trạch, Đồng Nai * CN2: LK7 - Lô 8, đường D1 & N6, Nhơn Trạch, Đồng Nai * CN3: NV3 - A35, đường D4, Nhơn Trạch, Đồng Nai Google Maps: https://maps.app.goo.gl/7zKJbcTTeymAvKoa7?g_st=com.google.maps.preview.copy (Bấm để xem bản đồ) Zalo liên hệ: 0876088999 Quý khách đang tìm kiếm một bất động sản vừa ở vừa đầu tư hãy nhanh tay liên hệ Thịnh Vượng Gia để sở hữu vị trí đẹp, pháp lý an toàn, giá cực tốt ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

087 608 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

91 m²
18,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
AD

Anh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đường 12m nhà phố DA XDHN Nhơn Trạch. Kênh đầu tư lợi nhuận top 1 NT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.