Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Mega City 2, diện tích 105m2, đường 15m, giá 1 tỷ 520 triệu bao sổ

Ngày đăng: 10/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Mega City 2 nằm ở Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai. - Diện tích rộng 105m2, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Giá bán hấp dẫn chỉ 1 tỷ 520 triệu, một cơ hội không thể bỏ qua. - Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh. + Ngay TTHC Huyện Nhơn Trạch: UBND huyện nhơn trạch, bảo hiểm xã hội, tòa án, chi cục thuế huyện... + Liền kề KCN Nhơn Trạch. + Kết nối vành đai 3, sân bay Long Thành. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0938434950 hoặc gặp Phan Dung.

Xem thêm

Liên hệ:

093 843 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

105 m²
14,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Mega City 2, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
DP

Dung Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Mega City 2, diện tích 105m2, đường 15m, giá 1 tỷ 520 triệu bao sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.