Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán mặt tiền Trần Phú, Phước An, Nhơn Trạch 33.3m x 130m, có sẵn 500m2 thổ cư, giá tốt

Ngày đăng: 01/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán mặt tiền Trần Phú, Phước An, Nhơn Trạch. Gần ngã tư Huỳnh Thúc Kháng - Trần Phú. Giao thông kết nối thuận tiện di chuyển các khu vực Nền đất cao ráo chắc chắn, thích hợp làm kho bãi, nhà xưởng, đầu tư ngắn hạn hoặc dài hạn, tiềm năng tăng giá tốt trong thời gian tới, Ngang 33.3m x dài 130m. Diện tích: 4080 m2, có sẵn 500 m2 thổ cư. Giá bán rất tốt: 17 tỷ trọn thửa (~ 4.17 triệu/ m2) LH: 0862686839 Hạ tầng giao thông kết nối đang hoàn thiện: Cầu Nhơn Trạch thuộc Vành Đai 3 chuẩn bị khánh thành sử dụng. Vành Đai 3, đường 25C ra Sân Bay Long Thành đang triển khai thực hiện toàn diện đồng bộ. Cầu Phú Mỹ, Cầu Cát Lái từ TPHCM qua Nhơn Trạch, Cao tốc Bến Lức - Long Thành kết nối Vành Đai 3 cùng với các trục đường chính Hùng Vương, Tôn Đức Thắng mở rộng lộ giới giao thông sẵn sàng cho các nhu cầu di chuyển phát triển kinh tế liên vùng TPHCM - Nhơn Trạch - Sân bay Long Thành.. Đặc biệt: bên em nhận tìm đất theo nhu cầu: nền thổ cư, đất công, ra hàng nhanh, có hàng ngộp giá tốt em nhắn riêng cho Khách mua đầu tư. Chúc Khách luôn đầu tư thành công và hồng phát

Xem thêm

Liên hệ:

086 268 ****

Vị trí bản đồ

17 tỷ

4.080 m²
4,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán mặt tiền Trần Phú, Phước An, Nhơn Trạch 33.3m x 130m, có sẵn 500m2 thổ cư, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.