Tin đăng đã hết hạn.

Bàn nền liên kế 105m2 đường 35m Khu Đô Thị Mới Long Thọ Phước An

Ngày đăng: 21/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Diện tích 5x21= 105m2
- Sổ hồng riêng
- Mặt tiền đường 35m, thông thoáng kết nói KCN6, Đường Liên Liên Cảng, Cao tốc Bến Lức Long Thành
- Thuận tiện mở văn phòng Kinh Doanh
- Giá 33,5tr/m2
- Liên hệ : 0985407239 ( Duy Tân )

Xem thêm

Liên hệ:

098 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,52 tỷ

105 m²
33,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
LD

Lê Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bàn nền liên kế 105m2 đường 35m Khu Đô Thị Mới Long Thọ Phước An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.