Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền shophouse King Bay đường 18,5m view công viên 175m2 giá tốt đầu tư

Ngày đăng: 05/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Dự án King Bay - Xã Long Tân - Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai.
Nắm chính chủ bán đất nền King Bay và nhà hình thành trong tương lai tại dự án.
Lô đất 175m2 = 7x25m đường lớn 18,5m giá 19,5tr/m2, mua đất trước xây nhà sau.
Lô góc đẹp gần sông và công viên giá 27tr/m2, mua đất trước xây nhà sao.
Lô đất 175m2=7x25 đường lớn 18,5m giá 24tr/m2.
Lô đất 125m2=5x25 giá 25tr/m2.
Và vài lô biệt thự diện tích từ 450m2.
Hotline: 0938 883 551 Ms Quyên.

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,41 tỷ

175 m²
19,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền shophouse King Bay đường 18,5m view công viên 175m2 giá tốt đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.