Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền Dự Án tại Khu đô thị mới Long Thọ, 22,5 tỷ, 120m2 - Chính chủ giá siêu hời

Ngày đăng: 30/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đô thị mới Long Thọ - một trong những dự án nổi bật tại Nhơn Trạch, Đồng Nai, mang đến cơ hội sở hữu đất nền chất lượng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 120m2, đất nền này nằm trong khu vực phát triển sôi động, cách TP.HCM chỉ 15km.

- Diện tích: 120m2, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Mặt tiền rộng 6m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Hệ thống hạ tầng đồng bộ: trường học, bệnh viện, ngân hàng, trung tâm thương mại, công viên cây xanh.
- Khu vực được quy hoạch bài bản, không gian sống trong lành và tiện nghi.

Điểm nổi bật của dự án là phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và thịnh vượng cho gia chủ. Khu đô thị mới Long Thọ không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai. Mặt tiền rộng rãi, rất thích hợp cho các hoạt động kinh doanh, mang lại tiềm năng phát triển lớn.

Giới thiệu thêm về dự án
Khu đô thị mới Long Thọ có tổng diện tích 223,7 ha, gồm 4.776 nền đất với các loại hình như nhà liền kề, nhà vườn và biệt thự. Dự án được đầu tư bởi Tập đoàn Phát triển Nhà và Đô thị Việt Nam (HUD HOLDINGS), hứa hẹn sẽ mang đến một môi trường sống lý tưởng với đầy đủ tiện ích và dịch vụ.

Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc đặt lịch xem đất, hãy liên hệ ngay với Thắng Nhơn Trạch qua số điện thoại 0898088989.

Xem thêm

Liên hệ:

089 808 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

120 m²
187,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
NT

Nguyễn Quốc Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền Dự Án tại Khu đô thị mới Long Thọ, 22,5 tỷ, 120m2 - Chính chủ giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.