Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất 119m2 thuộc Dự Án Xây Dựng Hà Nội NP42. Lô đất đẹp không lỗi (sổ hồng riêng)

Ngày đăng: 29/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhận ký gửi - mua bán đất nền dự án.
HUD - Xây Dựng Hà Nội - Thành Hưng - Ecosun - DTA - Tái Định Cư Phước An.
- Dự án thuộc xã Phước An, Long Thọ, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai.
- Mặt tiền đường Lê Hồng Phong 53m, Nguyễn Văn Cừ 47m, Huỳnh Thúc Kháng 47m.
- Sổ riêng từng nền, công chứng trong ngày.
- Diện tích đa dạng: 90m2, 119m2, 200m2, 300m2, 500m2.
- Báo giá chính xác, mua bán nhanh gọn và bảo mật trong ngày.
Quý khách có nhu cầu bán hoặc mua đầu tư vui lòng liên hệ hotline/zalo: 0921 339 868.

Xem thêm

Liên hệ:

092 133 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

119 m²
16,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị mới Long Thọ, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
PT

Phi Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất 119m2 thuộc Dự Án Xây Dựng Hà Nội NP42. Lô đất đẹp không lỗi (sổ hồng riêng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.