Cần bán lô đất 41m2 hẻm xe hơi 274, khu dân cư hiện hữu, giá 1,2 tỷ , sổ hồng

Ngày đăng: 13/04/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN LÔ ĐẤT 41M2 HẺM XE HƠI 274, KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU, GIÁ 1,2 TỶ Cần bán 2 nền đất 41m2/nền cạnh nhau Diện tích: 41m2 ngang 7,4m Vị trí: Hẻm 274 Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè Pháp lý: sổ chung ĐSH 4 người mỗi người cầm 1 sổ hồng , Riêng tôi 2 nền nên cầm 2 sổ Quy hoạch: khu dân cư hiện hữu Có bán lẻ từng nền cho khách có nhu cầu

Xem thêm

Liên hệ:

093 893 ****

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

41 m²
29,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tạo, X. Long Thới, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Vũ Thị Thu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất 41m2 hẻm xe hơi 274, khu dân cư hiện hữu, giá 1,2 tỷ , sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.