Tin đăng đã hết hạn.

Lô Đất Full Thổ Cư Hẻm 1874 Lê Văn Lương- Nhơn Đức -Nhà Bè.

Ngày đăng: 23/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô Đất Ngay KDC An Ninh, Yên Tĩnh Tiện Xây Nhà Ở Gia Đình, Kinh Doanh CHDV. Vị trí. : Hẻm 1874 Lê Văn Lương,Nhà Bè Diện tích. : 105m² ( 5 x 21 ). Công năng: Xây dựng tự do. Xe hơi đến đất. SHR. Giá bán : 3 tỷ 700 triệu. Xem Đất Liên Hệ : Em Trí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 171 ****

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

107 m²
34,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô Đất Full Thổ Cư Hẻm 1874 Lê Văn Lương- Nhơn Đức -Nhà Bè. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.