Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán miếng đất diện tích lên đến 1020m2 ở Nguyễn Văn Tạo

Ngày đăng: 15/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước. - Ngang dài 21.5x58m. - Diện tích: 1020m2 thổ cư, 224m2 CLN. - Giá: 22 tỷ Thương lượng (Đất đang san lấp và vây lưới B40).

Xem thêm

Liên hệ:

090 855 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21,5m

Vị trí bản đồ

22 tỷ

1.020 m²
21,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tạo, X. Hiệp Phước, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908550335

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán miếng đất diện tích lên đến 1020m2 ở Nguyễn Văn Tạo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.