Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hẻm xe hơi Lê Văn Lương, Nhơn Đức full thổ cư, DT 83m2 ngang 5,3m xây dựng ngay!

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí tại hẻm 1959 Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè. nay là xã Hiệp Phước. Tổng DT 83m2, ngang 5,3 dài 15,5m full thổ cư. Ngay khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do,từ 1 tới 4 tầng. đường trước đất 5m, hẻm xe hơi tới đất. Gía bán 3 tỷ 150 triệu. Sổ Hồng chính chủ vay tự do! Liên Hệ Nga 0933895193 - zalo 0933895193

Xem thêm

Liên hệ:

093 389 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

83 m²
37,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Thị Hoài Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hẻm xe hơi Lê Văn Lương, Nhơn Đức full thổ cư, DT 83m2 ngang 5,3m xây dựng ngay! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.