Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ở ngay Nguyễn Bình và Lê Văn Lương. 5x16m giá 3,12 tỷ. 5x20m giá 3,9 tỷ. 5x28m giá 4,6 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất ở hẻm xe tải 8m, ngay ngã tư Lê Văn Lương và Nguyễn Bình, Nhà Bè, Tp. HCM. - DT: 5x16,4m, giá 3,12 tỷ. - DT: 5x17,5m, giá 3,29 tỷ. - DT: 5x20m, giá 3,95 tỷ. - DT: 5x23,5m, giá 4,3 tỷ. - DT: 5x28m, giá 4,6 tỷ. Và còn nhiều sản phẩm tương tự và vị trí hợp theo hướng theo yêu cầu vv.. Đất ở 100%, KDC hiện hữu, xây dựng ngay, vay ngân hàng được 60 đến 70%. Cách Nguyễn Văn Linh 6 km. Ngay trung tâm hành chính xã Nhơn Đức (xã mới Xã Hiệp Phước). LH: Phong 0902420586

Xem thêm

Liên hệ:

090 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,12 tỷ

82 m²
38,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Bình, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
np

nguyen phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ở ngay Nguyễn Bình và Lê Văn Lương. 5x16m giá 3,12 tỷ. 5x20m giá 3,9 tỷ. 5x28m giá 4,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.