Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ : Bán biệt thự song lập 10x20 # 200 m2 - Dự Án THE STAR VILLAGE NHÀ BÈ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ hạ giá 500 triệu bán gấp đất khu D6.1x gần cổng chính đường 12m KDC The Star Village giá tốt chỉ 1 lô duy nhất - Hỗ trợ vay ngân hàng. (Gửi ACE bán phụ 1% gia trị hợp đồng). - Giá 7.350 tỷ (36.5 tr/m²), DT: 10x 20= 200 m² ( bao gồm 50% Cọc móng, 10% Thô và VAT) - Vị trí: Mặt tiền đường Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè, Tp HCM. - Vị trí đẹp không vướng cống, tụ điện hay đâm hông, đường hiện hữu 12m có lề, điện âm nước máy. - Xây dựng kiểu mẫu, 1 trệt, 2 lầu, nhà thầu tự chọn. - Quy mô dự án 56 hecta, với các loại hình: Shophouse, nhà phố liền kề, Biệt thự đơn lập, Song lập. - Dự án nằm cách GS Metro City chỉ 500m, cách quận 7, Phú Mỹ Hưng chỉ 8km, cách Trường Quốc Tế Mỹ 1km, cách Nguyễn Văn Tạo 1km, cách Lê Văn Lương về Quận 7 1km. - Phạm vi bán kính 3km đầy đủ các tiện ích như: Chợ, trường học, bệnh viện, và các siêu thị điện máy, các cửa hàng Bách Hóa Xanh... - Đặc biệt sẽ kết nối với Cao Tốc Bến Lức - Long Thành. - Đi Cần Thơ: 1h30 phút ; Đi Vũng Tàu: 1h15 phút thoải mái tắm biển lên cao Tốc Bến Lức thẳng tiến ... - Gần hồ cảnh quan sinh thái mát mẻ, Tiện ích xung quanh đầy đủ. - Hỗ trợ vay ngân hàng 70% (hỗ trợ hồ sơ khó, chứng minh thu nhập).

Xem thêm

Liên hệ:

090 396 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,35 tỷ

200 m²
36,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Blue Star, Đ. Huỳnh Tấn Phát, X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
AH

Anh Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ : Bán biệt thự song lập 10x20 # 200 m2 - Dự Án THE STAR VILLAGE NHÀ BÈ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.