Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Đào Tông Nguyên, Nhà Bè, 2,35 tỷ, 54m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất với diện tích 54m2 tại Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, HCM. Đất có mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Giá bán: 2,35 tỷ VND. Điểm đặc biệt: Đất có vị trí đẹp, phù hợp với nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Khu vực này rất phát triển với nhiều tiện nghi xung quanh,... Khu vực xung quanh: Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, trường THPT Dương Văn Dương, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0915919461 và gặp Hoàng Sang.

Xem thêm

Liên hệ:

091 591 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

54 m²
43,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đào Tông Nguyên, Tt. Nhà Bè, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
HS

Hoàng Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Đào Tông Nguyên, Nhà Bè, 2,35 tỷ, 54m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.