Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè kinh doanh buôn bán hoặc cho thuê giá rẻ

Ngày đăng: 24/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - kinh doanh buôn bán hoặc cho thuê - 10 tỷ 9. Dien tich: 4*44=176m2. Đất trống tiện xây mới. Mặt tiền đường chính kinh doanh buôn bán. Mat tiền kinh doanh. Sổ hồng riêng. + Zalo + 0908338599 Miễn tiếp môi giới. Gặp trực tiếp chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

176 m²
61,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Tấn Phát, Tt. Nhà Bè, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè kinh doanh buôn bán hoặc cho thuê giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.