Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất gần ngay chợ Bà Chồi, Long Thới, Nhà Bè, đường Nguyễn Văn Tạo, 115m2, chỉ 1 tỷ 200

Ngày đăng: 16/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, Nhà Bè, HCM đang chờ đón chủ mới. Diện tích 115m2 với mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng hoặc kinh doanh. - Giá quá hời cho vị trí này. chỉ 1 tỷ 200 - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. - Mặt tiền rộng rãi, phù hợp mở cửa hàng, văn phòng. - Đường vào thông thoáng, xe cộ dễ dàng ra vào. Gần đó có siêu thị Bách Hóa Xanh và các trường học như trường quốc tế Mỹ Việt Nam, trường THPT Long Thới, trường tiểu học, trường Mẫu Giáo,... Trong khoảng 2km. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Minh Nhật 0876962296

Xem thêm

Liên hệ:

087 696 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

115 m²
10,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tạo, X. Long Thới, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất gần ngay chợ Bà Chồi, Long Thới, Nhà Bè, đường Nguyễn Văn Tạo, 115m2, chỉ 1 tỷ 200 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.