Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đất mặt tiền đường 40m tại Dự Án The Star Village - Nhà Bè

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

1. Thông tin tổng quan: Đặc điểm lô đất: - Diện tích: 05 m x 25 m =125 m2. - Mặt tiền 40m trục chính của dự án. Vị trí: - Dự án The Star Village nằm trên trục đường Ngô Quang Thắm, xã Long Thới, huyện Nhà Bè, TP. HCM, giáp cảng Hiệp Phước (Tân cảng), khu công nghiệp Long Hậu, khu công nghiệp Hiệp Phước... Giao thông đa kết nối: - Nằm trên trục đường Ngô Quang Thắm dễ dàng kết nối với đường Lê Văn Lương, Nguyễn Hữu Thọ và đường cao tốc Bến Lức - Long Thành... Tiện ích nội khu: - Công viên cảnh quan với hồ nước lớn thơ mộng. - Quảng trường trung tâm, đường dạo bộ. - 02 trường học quy mô hơn 1ha. - Bể bơi bốn mùa, khu thể thao, vui chơi giải trí... 2. Giá bán chi tiết: Mặt tiền trục chính lộ giới 40m: 41 triệu/m2 (chưa bao gồm giá trị cọc móng và đà kiềng). Mặt tiền đường lộ giới 30m: 35 triệu/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

090 300 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,13 tỷ

125 m²
41,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Blue Star, Đ. Huỳnh Tấn Phát, X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
NB

Nguyễn Tấn Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đất mặt tiền đường 40m tại Dự Án The Star Village - Nhà Bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.