Tin đăng đã hết hạn.

Đất 2257m2 tại Đào Sư Tích, Nhà Bè, giá siêu hời chỉ 30 tỷ, tặng 3 căn nhà cấp 4 có thổ cư, nở hậu

Ngày đăng: 25/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 2257m2 nằm ở Đào Sư Tích, Nhà Bè, HCM đang chờ chủ mới. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Khu vực này cực kỳ thuận lợi cho những ai muốn xây dựng không gian sống lý tưởng hay đầu tư. Hướng cửa chính Đông, mang lại phong thủy tốt cho căn nhà. Giá chỉ 30 tỷ, quá hợp lý cho diện tích khủng này. Diện tích công nhận 2257m có 300m thổ cư, diện tích hiện trạng vừa đo đạc là 2540m2, ngang 18m dài 80m, nở hậu 23m. Trên đất xây 3 căn nhà cấp 4 trên đất, có vườn trái cây mít, xoài, chuối, dừa... Vị trí đất thuận tiện di chuyển trung tâm, xung quanh là các khu dân cư đông đúc đã quy hoạch, tiềm năng tăng giá lớn, chủ nhà cần gấp nên bán giá rất tốt, cơ hội đầu tư và sở hữu. Tặng ngay 3 căn nhà cấp 4 trên đất. Pháp lý: Sổ đỏ, sang tên nhanh chóng. Quý khách có nhu cầu xin gọi em 0902427307 mr Trúc 24h để được tư vấn chi tiết và xem đất cụ thể. Em chuyên 100% giỏ hàng đất nền diện tích lớn khu vực Nhà Bè với rất nhiều sản phẩm đa dạng theo nhu cầu quý khách và giá bán tốt nhất thị trường. Em nhận kí gửi mua bán BĐS Nhà Bè TPHCM, LH 0902427307.

Xem thêm

Liên hệ:

090 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

30 tỷ

2.257 m²
13,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Đào Sư Tích, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đỗ Thanh Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 2257m2 tại Đào Sư Tích, Nhà Bè, giá siêu hời chỉ 30 tỷ, tặng 3 căn nhà cấp 4 có thổ cư, nở hậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.