Tin đăng đã hết hạn.

Đất góc 2 mặt tiền Lê Thị Tám, Nhơn Đức, Nhà Bè full thổ cư xây hầm 7 lầu giá 18.34 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất góc 2 mặt tiền Lê Thị Tám, Nhơn Đức, Nhà Bè full thổ cư xây hầm 7 lầu giá 18.34 tỷ. Góc 2 mặt tiền đường Lê Thị Tám, xã Nhơn Đức gần Cafe Gỗ, trục đường chính vào khu quy hoạch 28ha. Diện tích: 13x 27.5m = 262.2m2 full thổ cư, vuông vức. Xây dựng: Được phép xây 1 hầm + 7 lầu. Đường lớn, xe tải ra vào thoải mái. Cách GS Metro City 500m, Làng ĐH Nhà Bè 1km dân cư đông, hạ tầng hoàn chỉnh. Sổ riêng, công chứng nhanh. Giá: 18.34 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 835 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

18,34 tỷ

262.2 m²
69,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Kỉnh, X. Long Thới, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0948.353.958

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất góc 2 mặt tiền Lê Thị Tám, Nhơn Đức, Nhà Bè full thổ cư xây hầm 7 lầu giá 18.34 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.