Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 14.100m2 (1,41ha) mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, 185 tỷ, Hiệp Phước, Nhà Bè

Ngày đăng: 16/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền có vị trí thuận lợi tại Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích rộng 14.100 m2. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Diện tích lớn 14.100 m2, có 300m2 thổ cư, có dãy nhà MT đang cho thuê. - Mặt tiền rộng 15m, nở hậu 50m dài 400m. - Đường vào rộng 14m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô. - Giá hấp dẫn 185 tỷ VND, cơ hội đầu tư sinh lời cao. - 300m2 thổ, còn lại diện tích đất trồng cây có thể chuyển đổi sang đất ở Đô thị. - Giá hiện đang rẻ chỉ nhỉnh 10 triệu/m2 trong khi khu vực đang giao dịch 50 triêu/m2. Hiện tại ngân hàng cho vay sơ bộ 150 tỷ, có thể cao hơn nếu khách có nhu cầu. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Trần Văn Mão qua số điện thoại 0903183596

Xem thêm

Liên hệ:

090 318 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

185 tỷ

14.100 m²
13,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tạo, X. Hiệp Phước, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Trần Văn Mão

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 14.100m2 (1,41ha) mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, 185 tỷ, Hiệp Phước, Nhà Bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.