Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất lô góc 2 mặt tiền ngay sau chung cư phú hoàng anh giá tốt cho nhà đầu tư

Ngày đăng: 16/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN NGAY SAU CHUNG CƯ PHÚ HOÀNG ANH GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ - Vị trí: Lô đất đẹp ngay sau chung cư Phú Hoàng Anh, cách Cầu Rạch Đĩa chỉ 500m khu vực dân cư hiện hữu, sầm uất, tiện ích đầy đủ. - Diện tích: 345m (17m x 21m) - Giá bán: 18 tỷ (Chỉ ~52 triệu/m cho đất lô góc siêu đẹp) - Pháp lý: Sổ đỏ riêng, ngân hàng cho vay giá trị cao. - Hướng: 1 mặt hướng Bắc 1 mặt hướng Tây *Ưu điểm vượt trội: - Lô góc 2 mặt tiền, cực kỳ thoáng, cực kỳ giá trị - Đường quy hoạch rộng, dễ dàng xây dựng biệt thự sân vườn - Khu dân cư biệt lập chỉ với 17 nền, xây dựng tự do - Diện tích lớn, Đơn giá hiếm có trong khu vực - Nhược điểm cần lưu ý: - Đường nội bộ hiện là đường đá, chưa trải nhựa. Tuy nhiên, tiềm năng tăng giá cao khi hạ tầng hoàn thiện. - Phù hợp: Nhà đầu tư mua để tích lũy tài sản, người cần đất xây biệt thự gần trung tâm, tiện di chuyển Phú Mỹ Hưng Nguyễn Hữu Thọ Lotte Mart Quận 7 chỉ vài phút. -Liên hệ ngay 0966915727 để xem đất thực tế và cảm nhận giá trị thật!

Xem thêm

Liên hệ:

096 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

345 m²
52,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Tiến Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất lô góc 2 mặt tiền ngay sau chung cư phú hoàng anh giá tốt cho nhà đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.