Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 82m2 tại Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Nhà Bè, HCM, giá tốt

Ngày đăng: 09/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư 82m2 nằm tại đường Nguyễn Văn Tạo, xã Hiệp Phước, huyện Nhà Bè, TP.HCM, mang đến cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Điểm đặc biệt: + Đất có hướng Đông, phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình. + Đường vào rộng 3m, thuận tiện cho việc xây dựng và đi lại. + Giá bán chỉ 1,1 tỷ VND, một mức giá rất hấp dẫn cho diện tích này. + Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống sinh hoạt gia đình. Gần các tiện ích: + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. + Có nhiều trường học và công viên xung quanh, thuận lợi cho trẻ em và gia đình. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này. Liên hệ ngay với Thanh Trúc Lê qua số điện thoại 0704442429 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

070 444 ****

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

82 m²
13,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tạo, X. Hiệp Phước, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thanh Trúc Lê

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 82m2 tại Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Nhà Bè, HCM, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.