Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Khu dân cư Đào Sư Tích Phước Kiển Nhà Bè sổ hồng xây dựng tự do

Ngày đăng: 03/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán đất KDC Đào Sư Tích Residence. Xã phước kiển huyện nhà bè. - Pháp lý sổ hồng. - Diện tích 6x14 (84m2) giá 6.7 tỷ mặt tiền đường 8m. Hướng Nam. - Diện tích 5x18 (90 m2) giá 6 tỷ mặt tiền đường nhựa 8m. Hướng Bắc. - Diện tích 5x22 (110m2) giá 6.8 tỷ mặt tiền đường nhựa 8m, Hướng bắc. - Góc 2 mặt tiền đường 5x19 (95m2_) giá 7.2 tỷ, Mặt tiền đường 16m Khu dân cư. - 5x17m giá 6.9 tỷ. Anh chị quan tâm xem đất liên hệ 0933555188 Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 355 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

84 m²
79,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Đào Sư Tích Residence, Đ. Đào Sư Tích, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
QK

Quốc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Khu dân cư Đào Sư Tích Phước Kiển Nhà Bè sổ hồng xây dựng tự do - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.