Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 120m2 full thổ tại Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, giá 490 triệu

Ngày đăng: 04/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Tọa lạc tại vị trí đắc địa, đất nền 120m2 ở Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, TP.HCM là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. - Diện tích: 120m2 - Giá: 490 triệu - Pháp lý đầy đủ: sổ hồng riêng - Khu vực yên tĩnh, dân cư đông đúc - Gần các trường học, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em - Hệ thống điện nước đầy đủ, sẵn sàng xây dựng - Đường rộng, dễ dàng di chuyển - Có thể xây dựng nhà ở hoặc cho thuê - Điểm nổi bật của mảnh đất này là pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm trong quá trình giao dịch. - Xung quanh có nhiều tiện ích như: trường THCS Hiệp Phước, chợ, siêu thị mini, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này. Liên hệ Linh Land qua số điện thoại 0908854120

Xem thêm

Liên hệ:

090 885 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

490 triệu

120 m²
4,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tạo, X. Hiệp Phước, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Linh Homes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 120m2 full thổ tại Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, giá 490 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.