Tin đăng đã hết hạn.

ĐẤT DỰ TÁI ĐỊNH LẬP PHÚC-PHƯỚC KIỂN-NHÀ BÈ. 105m2, giá cực chất 58 triệu/m2 - 0939683668

Ngày đăng: 22/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

ĐẤT DỰ TÁI ĐỊNH LẬP PHÚC-PHƯỚC KIỂN-NHÀ BÈ.

Đất nền tại vị trí đắc địa, khu vực phát triển nhanh chóng.
Diện tích 105m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
Giá chỉ 58 triệu / m2, cơ hội đầu tư hấp dẫn.
Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận tiện cho sinh hoạt.
Có sẵn các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh, và các thiết bị cần thiết khác.

- DT : 7x20m.đường 16m.hướng đông
- DT : 6.5x20m.đường 16m.hướng nam
- DT : 6x21m,đường 16m.hướng tây
- DT : 9x20m,đường 12m.hướng tây
- DT : 6x25m.đường 20m
- DT : 5x21 đương 16m..hướng tây.

*** Giá từ 58tr-59tr-60tr-62tr.

Tuỳ theo vị trí . DT lớn nhỏ khác nhau.
Hạ tầng chuẩn đẹp.quy hoach 1/500
Dự án có 2 công viên.kết nối Lê Văn Luơng thông ra Đào Sư Tích

Gần trường học cấp 1.2,3 .đặc biệt trường học (Quốc Tế )gần Q7, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
Gần chợ/siêu thị, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
Có công viên gần kề, lý tưởng cho hoạt động thể thao và giải trí.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng gọi 0939683668 hoặc liên hệ với Chị Hương

Xem thêm

Liên hệ:

093 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

609 triệu

105 m²
5,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939683668

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐẤT DỰ TÁI ĐỊNH LẬP PHÚC-PHƯỚC KIỂN-NHÀ BÈ. 105m2, giá cực chất 58 triệu/m2 - 0939683668 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.