Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 2 tỷ bán gấp lô đất 639m2 có 100m2 thổ cư đường 16m sát Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

Ngày đăng: 20/02/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp CN 639m2 đất hẻm xe tải thông Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè.
- DT: 11m x 60m thổ cư 100m2 thích hợp xây kho xưởng nhà vườn vị trí kinh doanh buôn bán được.
Giá bán nhanh: 19,5 tỷ TL.
Lh: 0387706696 Mr. Trung.

Xem thêm

Liên hệ:

038 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

639 m²
30,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 2 tỷ bán gấp lô đất 639m2 có 100m2 thổ cư đường 16m sát Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.